Thực hiện Kế hoạch số 486/KH-TTDVVL, ngày 20/10/2022 của Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Lạng Sơn về việc tổ chức Hội nghị tuyên truyền về pháp luật lao động việc làm, Bảo hiểm thất nghiệp cho doanh nghiệp và người lao động năm 2022.
Ngày 04/11/2022, tại Thị trấn Chi Lăng, huyện Chi Lăng, Trung tâm Dịch vụ việc làm Lạng Sơn đã tổ chức Hội nghị tuyên truyền chính sách pháp luật lao động việc làm và Bảo hiểm thất nghiệp cho người lao động của Công ty cổ phần xi măng Đồng Bành.
Tham dự Hội nghị có Bà Phạm Thị Hoàn, Phó Giám đốc Trung tâm Dịch vụ việc làm; Ông Ngô Đăng Trinh, Phó Giám đốc Công ty CP xi măng Đồng Bành; cùng 157 người lao động của công ty.
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Thông báo Tuyển chọn thực tập sinh nam đi thực tập kỹ thuật tại Nhật Bản theo Chương trình IM JAPAN Đợt 3/2024
CÔNG TY TNHH JUST BRETHE YOGA – Thông báo tuyển dụng
CÔNG TH TNHH MTV NGUYỄN THÙY DƯƠNG – TB tuyển lao động
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT Ô TÔ DRAGON – thông báo tuyển dụng
CÔNG TY TNHH VUI CHƠI GIẢI TRÍ VÀ DU LỊCH THÁI DƯƠNG – TB tuyển lao động
CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ ĐẦU TƯ MINH DŨNG – TB tuyển giáo viên tiếng Anh
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XNK CỰ HIÊN VĨNH VIỆT NAM – Thông báo tuyển lao động
Những “đặc quyền” của lao động nữ