Thực hiện Quyết định số 6090/QĐ-SLĐTBXH ngày 28/6/2023 của Sở Lao động – Thương binh và Xã hội, từ ngày 01/7/2023 Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Lạng Sơn thực hiện chương trình EPS.
Trung tâm thông báo đến người lao động kết quả kỳ thi tiếng Hàn và Kế hoạch kiểm tra tay nghề và đánh giá năng lực (Kèm theo Công văn số 468/TTLĐNN-TCLĐ ngày 30/6/2023 của Trung tâm Lao động ngoài nước).
Đề nghị người lao động đến Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Lạng Sơn, địa chỉ số 66, đường Lê Đại Hành, phường Vĩnh Trại, TP Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn nộp hồ sơ đánh giá năng lực từ ngày 03/7/2023 đến ngày 04/7/2023.
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Thông báo Tuyển chọn thực tập sinh nam đi thực tập kỹ thuật tại Nhật Bản theo Chương trình IM JAPAN Đợt 3/2024
CÔNG TY TNHH JUST BRETHE YOGA – Thông báo tuyển dụng
CÔNG TH TNHH MTV NGUYỄN THÙY DƯƠNG – TB tuyển lao động
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT Ô TÔ DRAGON – thông báo tuyển dụng
CÔNG TY TNHH VUI CHƠI GIẢI TRÍ VÀ DU LỊCH THÁI DƯƠNG – TB tuyển lao động
CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ ĐẦU TƯ MINH DŨNG – TB tuyển giáo viên tiếng Anh
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XNK CỰ HIÊN VĨNH VIỆT NAM – Thông báo tuyển lao động
Những “đặc quyền” của lao động nữ