Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Lạng Sơn thông báo lịch Đăng ký dự thi tiếng Hàn chương trình EPS như sau:
1. Ngày 26/01/2024 tiếp nhận hồ sơ đăng ký của người lao động các huyện, TP Lạng Sơn. Riêng huyện Hữu Lũng tiếp nhận hồ sơ của người lao động các xã/thị trấn: thị trấn Hữu Lũng, Đồng Tân, Cai Kinh, Hòa Lạc, Yên Vượng, Yên Thịnh, Yên Sơn, Hữu Liên.
2. Ngày 27/01/2024 tiếp nhận hồ sơ đăng ký của người lao động các huyện, TP Lạng Sơn. Riêng huyện Hữu Lũng tiếp nhận hồ sơ của người lao động các xã: Sơn Hà, Hồ Sơn, Tân Thành, Hòa Sơn, Minh Hòa, Hòa Thắng, Minh Sơn, Nhật Tiến.
3. Ngày 28/01/2024 tiếp nhận hồ sơ đăng ký của người lao động các huyện, TP Lạng Sơn. Riêng huyện Hữu Lũng tiếp nhận hồ sơ của người lao động các xã: Minh Tiến, Đô Lương, Vân Nham, Thanh Sơn, Đồng Tiến, Tân Lập, Thiện Kỵ, Yên Bình, Hòa Bình, Quyết Thắng.
4. Ngày 29,30/01/2024 tiếp nhận hồ sơ đăng ký của người lao động các huyện, TP Lạng Sơn. Địa chỉ: Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Lạng Sơn, số 66, đường Lê Đại Hành, phường Vĩnh Trại, tp Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn./.
CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM
Thông báo Tuyển chọn thực tập sinh nam đi thực tập kỹ thuật tại Nhật Bản theo Chương trình IM JAPAN Đợt 3/2024
CÔNG TY TNHH JUST BRETHE YOGA – Thông báo tuyển dụng
CÔNG TH TNHH MTV NGUYỄN THÙY DƯƠNG – TB tuyển lao động
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT Ô TÔ DRAGON – thông báo tuyển dụng
CÔNG TY TNHH VUI CHƠI GIẢI TRÍ VÀ DU LỊCH THÁI DƯƠNG – TB tuyển lao động
CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ ĐẦU TƯ MINH DŨNG – TB tuyển giáo viên tiếng Anh
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XNK CỰ HIÊN VĨNH VIỆT NAM – Thông báo tuyển lao động
Những “đặc quyền” của lao động nữ